วันพฤหัสบดี ที่ 8 ธันวาคม 2565 เวลา 09:00 น. นายศุภโยค ลอดิง นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงาน เทศบาลตําบลบูเก๊ะตา ร่วมเดินรณรงค์ประชาสัมพันธ์ พร้อมอธิบายและสาธิต “การจัดทำถังขยะเปียก ลดโลกร้อน “ ณ บ้านเป้าหมายจำนวน 4 จุด ในกิจกรรม Kick Off นับถอยหลัง 100 วัน 100 เปอร์เซ็นต์ ตามโครงการถังขยะเปียก ลดโลกร้อน จังหวัดนราธิวาส เพื่อบรรลุเป้าหมายการลดก๊าซเรือนกระจกและการดำเนินงานด้านการเปลี่ยนแปลงภูมิอากาศโลกของประเทศตามนโยบายของรัฐ #เทศบาลตำบลบูเก๊ะตา #ถังขยะเปียกลดโลกร้อน
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/317755589_514833157343916_4732269701155918471_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/317966814_514833540677211_4976148364792758486_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/317983913_514833154010583_5165398810184896572_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/318000923_514833144010584_3272169387036933762_n_-_Copy.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/317999176_514833584010540_9176005190298682558_n.jpg)
![](/home/images/download/photo/kijkam/2565/30/318184433_514833087343923_5014818021141558118_n_-_Copy.jpg)